



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**

**WIZARA YA KILIMO**

**KAMPUNI YA MBOLEA TANZANIA**



**Dar es Salaam, 04/05 /2024**

**TAARIFA KWA WASAILIWA KUHUSU MABADILIKO YA ENEO (UKUMBI)**

2. Mkurugenzi wa Kampuni ya Mbolea Tanzania (TFC) anapenda kutoa taarifa ya mabadiliko ya eneo (ukumbi) kwa ajili ya zoezi la usaili. Awali usaili ulipangwa kufanyika ofisi za **TFC, Plot Na. 448, Br. Chole, Oysterbay kuanzia tarehe 8 -11 Mei, 2024.**
3. Badala yake usaili huo utafanyika **kuanzia tarehe 8-11 Mei, 2024.** katika **Chuo cha Elimu ya Biashara (CBE),** Barabara ya Bibi Titi, **Dar es Salaam,** kituo cha basi cha Akiba. Usaili utafanyika Katika ukumbi wa Mikutano ya Bodi, Ghorofa ya Kwanza Jengo la Utawala (Block A). Eneo hilo litatumika kwa kila tarehe iliyopo kwenye ratiba ya usaili.
4. Wasailiwa wote wanakumbushwa kufika mapema wakiwa na nyaraka halisi. Usaili utanza saa tatu asubuhi kwa kila tarehe iliyopo kwenye ratiba.

**Imetolewa na:**

Mkurugenzi Mkuu,  
Kampuni ya Mbolea Tanzania,  
S. L. P 9434,  
**DAR ES SALAAM.**